Dien Dan Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nội quy BAng tử thần

Go down

Nội quy BAng tử thần Empty Nội quy BAng tử thần

Bài gửi  Nhật@ Sun Feb 17, 2008 6:12 pm

Điều 1: Anh Em trong bang ko phân biệt giàu nghèo,lớn nhỏ,Bang Chủ vs Trưởng Lảo như Môn đệ Very Happy
Điều 2: Trong BAng ko đc chửi bậy nói tục ( Nêu vi phạm lần 1 sẻ dc cảnh cáo răng đe,nếu vi phạm nhiu lân sẻ trục xuât gia khỏi BAng )
Điều 3: Anh Em trong Bang không đc kết bè kết phái ghây nối loạn trong Bang ( sẻ bị trục xuất ngay lập tức )
Điều 4: Anh Em trong Bang ko đc DS lẩn nhau ai vi phảm (trục xuất) nhưng trong LĐ có thể giết đc Twisted Evil
Điều 5: Anh Em nào vô bang vơi các hành vi sau sẻ bị đủi thẳng cẵng
a: vì tiền ( AE trong bang ngheo nên xin nhiu cũng bị đủi )
b: lừa Đảo hoặc lừa tiền
Điều 6: Anh Em ko đc giao Bán chên tần số BAng hội ( nếu vi ppham5 lần 1 sẻ cảnh cáo răng đe, nêu vi phạm nhiu lân sẻ trục xuất gia khỏi BAng )
Điều 7: Trong khi Đang công thành hay săn boss Anh Em nào trong rom spam bừa pải sẻ bị kick gia khỏi rom ngay lập tức Crying or Very sad
Điều 8: Anh Em phải Đoàn kết dúp nhau chong hoạn nạn Very Happy
Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Mong Anh Em châp Hanh những nội quy thật tốt Cảm mơn Lee tuỳ bút
Nhật@
Nhật@
Moderator
Moderator